ĐÈN LED DÂY SMD 24V TPT-2835F-24V
Đèn LED dây dạng SMD , sử dụng điện áp thấp 24VDC , Công suất 12W/m , 14W/m . Ra>90
Giá đề xuất: Liên hệ
  • Thương hiệu:TPT
  • Chip LED:SANAN
  • Công suất:12W, 14W
  • Ánh sáng:2400K, 2700K, 3000K, 3500K, 4000K, 6500K, 5000K, 5700K
  • Góc chiếu:120°
  • Kích thước:Cuộn 10m
Đặc điểm sản phẩm:
Item TPT-2835F-24V
Voltage 24VDC
Light Source 2835 SMD
Cut length 50mm
LED QTY ( M ) 120
Maximum Wattage (watts/m) 12 / 14
Lumen efficiency(LM/watt) 100
CRI 90
CCT  2700K / 3000K /3500K/ 4000K / 5000K/6000K
PCB Width ( mm ) 8
Beam Angle 120°
Max length ( M ) 5
IP Rate 20/65/67
ĐÈN LED DÂY SMD 24V 14W/M
ĐÈN LED DÂY SMD 24V 14W/M
Ứng dụng:
LED dây 24V  Ra>90 model : TPT-2835F-24V dùng hắt trần, hắt tường, chiếu sáng quầy bar, kệ trang trí, kệ trưng bày, tủ quần áo, ...
ĐÈN LED DÂY COB 24V 6W 2700K
Hắt trần, hắt tường
ĐÈN LED DÂY COB 24V 6W 2700K
Chiếu sáng tủ quần áo
Thông tin sản phẩm
ĐÈN LED DÂY SMD 24V 10W/M
Thực tế sản phẩm
Hướng dẫn lắp đặt :
ĐÈN LED DÂY SMD 24V 10W/M