ĐÈN LED DÂY COB 24V 9W IP66 TPT-OR2835-24V
Đèn LED dây dạng COB chống nước , sử dụng được ngoài trời , sử dụng điện áp thấp 24VDC , Công suất 9W/m , Ra>92
Giá đề xuất: Liên hệ
  • Thương hiệu:TPT
  • Chip LED:SANAN
  • Công suất:9W
  • Ánh sáng:2700K, 3000K, 4000K, 6500K
  • Góc chiếu:120°
  • Kích thước:Cuộn 5m
Đặc điểm sản phẩm:
Model : TPT-OR2835-24V
Công suất : 9W/m
Số LED/M: 320
Cấp bảo vệ: IP66
Điện áp hoạt động: 24V