ĐÈN LED DÂY SMD 24V TPT-2835F-24V 16W/M , 21W/M
Đèn LED dây dạng SMD , sử dụng điện áp thấp 24VDC , Công suất lớn 16W/m , 21W/m . Ra>80
Giá đề xuất: Liên hệ
  • Thương hiệu:TPT
  • Chip LED:SANAN
  • Công suất:16W, 21W
  • Ánh sáng:2700K, 3000K, 3500K, 4000K, 6500K, 5000K, 5700K
  • Góc chiếu:120°
  • Kích thước:Cuộn 10m , bản 10mm
Đặc điểm sản phẩm:
Item TPT-2835F-24V
Voltage 24VDC
Light Source 2835 SMD
Cut length 42mm
LED QTY ( M ) 168
Maximum Wattage (watts/m) 16 / 21
Lumen efficiency(LM/watt) 100
CRI 80
CCT  2700K / 3000K /3500K/ 4000K / 5000K/6000K
PCB Width ( mm ) 10
Beam Angle 120°
Max length ( M ) 5
IP Rate 20/65/67
Ứng dụng:
LED dây 24V  model : TPT-2835F-24V dùng hắt trần, hắt tường, chiếu sáng quầy bar, kệ trang trí, kệ trưng bày, tủ quần áo, ...
Ứng dụng làm đèn lắp trong hệ đèn Linear treo cao làm ánh sáng chung