ĐÈN LED DÂY COB 24V 6W 2700K TPT2835-COB-24V
Đèn LED dây dạng COB , sử dụng điện áp thấp 24VDC , Công suất 6W/m , Ra>92
Giá đề xuất: Liên hệ
  • Thương hiệu:TPT
  • Chip LED:SANAN
  • Công suất:6W
  • Ánh sáng:2700K
  • Góc chiếu:120°
  • Kích thước:Cuộn 5m
Đặc điểm sản phẩm:
Model : TPT2835-COB-24V
Công suất : 6W/m
Ánh sáng : 2700K / 3000K / 4000K / 5000K
Số LED/M: 320
Cấp bảo vệ: IP20
Điện áp hoạt động: 24V
Quang thông: 100lm/W
Chỉ số hoàn màu: Ra>92
Hãng SX: TPT
ĐÈN LED DÂY COB 24V 6W 2700K
ĐÈN LED DÂY COB 24V 6W 2700K
Ứng dụng:
LED dây 24V 6W 2700K model : TPT2835-COB-24V dùng hắt trần, hắt tường, chiếu sáng quầy bar, kệ trang trí, kệ trưng bày, tủ quần áo, ...
ĐÈN LED DÂY COB 24V 6W 2700K
Hắt trần, hắt tường
ĐÈN LED DÂY COB 24V 6W 2700K
Chiếu sáng tủ quần áo
Thông tin sản phẩm
HƯỚNG DẪN LẮP ĐẶT
ĐÈN LED DÂY COB 24V 6W 2700K